Website/ứng dụng giới thiệu dịch vụ Tư vấn du học tự túc

0
31

Câu hỏi:

Tôi muốn hỏi về thông báo Website/ứng dụng giới thiệu dịch vụ Tư vấn du học tự túc ?

Trả lời:

Đối với website/ứng dụng giới thiệu dịch vụ Tư vấn du học tự túc Đề nghị bổ sung vào mục file đính kèm của Hồ sơ:  Giấy chứng nhận hoạt động tư vấn du học của Quý vị (Căn cứ Điều 108 nghị định 46/2017/NĐ-CP) và công bố trên website/ứng dụng Số giấy chứng nhận hoạt động, ngày cấp, nơi cấp.

Tham khảo:

5/5 - (6 bình chọn)

ĐỂ LẠI BÌNH LUẬN CỦA BẠN

Please enter your comment!
Please enter your name here